องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี โดยการนำของนายผดุงสินธุ์ ศรีใจอินทร์ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา และเจ้าหน้าที่ อบต.แม่คำมี มอบสิ่งของช่วยเหลือให้ผู้ติดเชื้อโรคโควิด-19 ตำบลแม่คำมี
องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี โดยการนำของนายผดุงสินธุ์ ศรีใจอินทร์ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา และเจ้าหน้าที่ อบต.แม่คำมี มอบสิ่งของช่วยเหลือให้ผู้ติดเชื้อโรคโควิด-19 ตำบลแม่คำมี
ในวันที่ 3 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลแม่คำมี เ … …